isipnayan aurelio
isipnayan aurelio's Channel
 
 
Math-Tagalog | Algebra Tiles | FOIL Method
1,200
Tricks in Ratio and Proportion|Math Tagalog
1,029
Finding all possible subsets of a given sets
904
Cardinality of Sets (Math Tagalog)
461
Math-Tagalog | POSTULATE AND THEOREM |G8 Q3 W1
437
Quadratic Equation in Standard Form/Math Tagalog
429
How to Solve Age Problem|Math Tagalog
282
How to Solve Hand Shake Problem|Math Tagalog
247
Common Monomial Factor/Math Tagalog/Math 8
242
Statistics | Interpreting Measures of Position
241
How to Graph Quadratic Functions|Math Tagalog
218
Tricks to Solve Mixture Problem|Math Tagalog
218
Venn Diagram (Math Tagalog)
215
Winning Lotto|Probability|May Chance ba|
214
Unequal Angle Theorem | Math-Tagalog
203
Grade 10: Permutations |Quarter 3 Week One
200
Math-Tagalog | Unequal Side Theorem
197
 
Profile
 
Name
isipnayan aurelio
Description
In my channel you will learn tricks, tips, and strategies in solving Mathematics. You can use my videos for review in your examination and for advance studies. Thank you for subscribing.
Subscribers
10.8K
Subscriptions
Friends
Channel Comments
stellyy7461 (4 minutes ago)
ganto yan sa mga hindi nakaintindi diba yung 3 lyanera 125 pesos (lahat pag nabenta) tas minus sa puhunan mo (yung pinambili ng mga ingredients ) tas yung 52 pesos ay yung magiging tubo o kita mo
abbiemariesugay5606 (10 minutes ago)
72.95 is the total of ingredients price used in cooking leche flan po dba? Plus 52 po sa other expenses like electricity, water, pagod and kung ano pa.
MAMA349_TV (17 minutes ago)
Wow! Sobrang linaw pagka explain
KristhelAnn (27 minutes ago)
Napakalinaw po ng explanation mo sir , pero parang nalimutan mo lng po ata na iexplain po yung magiging tubo kasi yung 52.05 is cover pa po yun sa expenses eh so di parin cia maconsider sa kita. Kundi expenses. But thank u again kasi nasagot po yung mga katanungan ko ang galing niyo po
RpAbasolo-s4m (32 minutes ago)
Linaw nang pagka explain nyo po
squarccnex4749 (47 minutes ago)
Sa wakas naliwanagan din ako. Kasi bumabasi lng ako sa presyuhan ng iba. Ngayon alam ko. Napakarami pong salamat, May our Lord reward you (with) goodness..
atejbtv5712 (52 minutes ago)
i love this sir
viktourr_443 (1 hour ago)
Galing!
inatupaz4971 (2 hour ago)
Wait, mukhang may di tama yata. Php52.00 are for indirect costs of your product. Therefore, php125.00 is your total cost for 3 yields of leche plan. Walang nilagay na markup para magkaroon ng profit.
adrianjohan9580 (3 hours ago)
napaka galing tinigasan ako
poor2richtv229 (10 hours ago)
thanks sir/mam
JayAlfeche-cq9sj (21 hours ago)
Thanks for share your Idea sir
PhilipSicat (7 hours ago)
salmat sa bago nanamang vids na makakapulot ng bagong kaalaman lods.
Allin0803 (6 hours ago)
Thank you po sa pagexplain,,well understand po.
rgo583 (21 hours ago)
Boss medyo naguluhan ako sa ekplanisyon mo.
gilramos7033 (6 hours ago)
Omg kuya thank u laking tulong po para sa akin
userid get finish at: 0.00 clean innertube fetch finish at: 0.40 main response parse finish at: 0.80 getAdditionalSections finish at: 1.30 applyHTML finish at: 2.80